TamilYes
வருக! வருக! என தமிழர்களின் சிந்தனைகளம் உங்களை அன்புடன் வரவேற்கின்றது.

முதலில் தமிழர்களின் சிந்தனைகளம் குடும்பத்தில் இணைந்தமைக்கு நன்றியையும்,
வாழ்த்துக்களையும் தெரிவித்துக்கொள்கிறோம்.

இங்கு உங்களுக்கு எழுத்து சுதந்திரம், கருத்து சுதந்திரம் உண்டு ஆகவே உங்களின்
மேலான ஆக்கங்களை பதியுமாறும், இத்தளம் வளர்ச்சிக்கு உங்களின் மேலான பங்களிப்பை ஆற்றுமாறும் அன்புடன் வேண்டுகின்றேன்.

நன்றி
தளத்தில் தேட
Latest topics
» சின்ன சின்ன கவிதைகள்
by கவிப்புயல் இனியவன் Sun May 28, 2017 8:39 am

» கவிப்புயலின் பல்சுவைக்கவிதைகள்
by கவிப்புயல் இனியவன் Wed May 17, 2017 6:56 pm

» அகராதியில் காதல் செய்கிறேன்
by கவிப்புயல் இனியவன் Tue May 16, 2017 7:21 pm

» தாய் தந்தை கவிதைகள்
by கவிப்புயல் இனியவன் Sat May 13, 2017 12:32 pm

» வலிக்கும் இதயத்தின் கவிதைகள்
by கவிப்புயல் இனியவன் Thu May 11, 2017 11:49 am

» ஏனடி காதலால் கொல்லுகிறாய்
by கவிப்புயல் இனியவன் Sat May 06, 2017 6:32 pm

» நீ இல்லையேல் கவிதையில்லை
by கவிப்புயல் இனியவன் Sat May 06, 2017 12:23 pm

» வேலன்:-வீடியோவினை தரம் குறையாமல் அளவினை குறைக்க
by velang Thu May 04, 2017 8:27 am

» இரண்டு- வரிக்கவிதைகள் - ஐந்து
by கவிப்புயல் இனியவன் Tue May 02, 2017 8:18 pm

» தொழிலாளர் தினக் கவிதை
by கவிப்புயல் இனியவன் Mon May 01, 2017 7:42 am

» காதல் சோகத்திலும் சுகம் தரும்
by கவிப்புயல் இனியவன் Sat Apr 29, 2017 1:46 pm

» வேலன்:-இணையத்தில் சிறந்த புகைப்படங்களை உருவாக்க
by velang Fri Apr 28, 2017 10:51 pm

» வேலன்:- இணையத்தில் புகைப்படங்களை பதிவேற்றம் செய்திட
by velang Mon Apr 24, 2017 10:18 pm

» வேலன்:-யூடியூப் வீடியோக்களை வேண்டிய தரத்திற்கு பதிவிறக்கம் செய்திட
by velang Thu Apr 20, 2017 7:53 am

» என் இதயம் பேசுகிறது
by கவிப்புயல் இனியவன் Tue Apr 18, 2017 11:58 am

» முள்ளில் மலரும் பூக்கள் - கஸல் கவிதை
by கவிப்புயல் இனியவன் Mon Apr 17, 2017 9:59 am

» வேலன்:-வீடியோக்களை வேண்டிய பார்மெட்டுக்கு மாற்றிட.
by velang Sat Apr 15, 2017 10:28 pm

» 2017 சித்திரை தமிழ் புத்தாண்டு
by கவிப்புயல் இனியவன் Thu Apr 13, 2017 7:13 pm

» வேலன்:-புகைப்படங்களை வேண்டியபடி மாற்ற.
by velang Thu Apr 13, 2017 7:44 am

» வேலன்:-பிடிஎப் பைல்களின் பாஸ்வேர்டினை நீக்க
by velang Tue Apr 11, 2017 10:04 pm

» அவள் மனித தேவதை
by கவிப்புயல் இனியவன் Sat Apr 08, 2017 12:41 pm

» வேலன்:-MKV வீடியோ கன்வர்டர்
by velang Fri Apr 07, 2017 10:30 pm

» வேலன்:-தேவையான குறியீடுகளை கொண்டுவர
by velang Thu Apr 06, 2017 9:41 pm

» வேலன்:-வீடியோவில் வரும் லோகோவினை சுலபமாக நீக்க
by velang Mon Apr 03, 2017 10:17 pm

» வேலன்:- 360 டிகிரியில் எடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்களை கணிணியில் சுலபமாக பார்க்க
by velang Thu Mar 30, 2017 9:25 pm

» வேலன்:-ஆன்லைனில் வேலைவாய்ப்பு பதிவு செய்திட
by velang Wed Mar 29, 2017 8:25 am

» சிந்திக்க வைப்பதே ஹைக்கூக்கள்
by கவிப்புயல் இனியவன் Sun Mar 26, 2017 11:42 am

» கவிஞனின் சின்ன கிறுக்கல்கள்
by கவிப்புயல் இனியவன் Sun Mar 26, 2017 11:18 am

» வேலன்:-டெலிட் செய்த ஆபிஸ் பைல்களை ரெக்கவரி செய்ய
by velang Wed Mar 22, 2017 10:09 pm

» வேலன்:-அனைத்து வீடியோக்களையும் வேண்டிய பார்மெட்டுக்கு மாற்றிட
by velang Tue Mar 21, 2017 9:48 pm

» பஞ்ச வர்ணக்காதல் கவிதை
by கவிப்புயல் இனியவன் Mon Mar 20, 2017 8:47 pm

» வேலன்:-பியோனோ கற்றுக்கொள்ள
by velang Sat Mar 18, 2017 9:30 pm

» இறந்தும் துடிக்கும் இதயம்
by கவிப்புயல் இனியவன் Sat Mar 18, 2017 5:23 pm

» வேலன்:- புகைப்படங்களை 18 வகையான பார்மெட்டுக்களில் சுலபமாக மாற்றிட
by velang Thu Mar 16, 2017 9:44 pm

» வேலன்:-ஒன்றுக்கும்மேற்பட்ட பிடிஎப் பைல்களை சேர்க்க பிரிக்க பிரிண்ட் செய்திட
by velang Wed Mar 15, 2017 9:41 pm

» வேலன்:-அனைத்துவிதமான பைல்களையும் கன்வர்ட் செய்திட
by velang Tue Mar 14, 2017 10:02 pm

» வேலன்:-72 மொழிகளில் மொழிமாற்றம் செய்திட
by velang Sun Mar 12, 2017 9:57 pm

» உயிர் காக்கும் விவசாயின் உயிர்
by கவிப்புயல் இனியவன் Sun Mar 12, 2017 9:01 pm

» ஆறிலிருந்து அறுபதுவரை நட்பு
by கவிப்புயல் இனியவன் Sun Mar 12, 2017 7:30 pm

» வேலன்:-டெக்ஸ்டாப்பினை அழகுப்படுத்த
by velang Sat Mar 11, 2017 10:21 pm

பதிவுகளை EMAIL மூலம் பெற:
Enter your email address:

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Share

பேஸ்புக் கணக்கினைப் பாதுகாக்க

Go down

HOT பேஸ்புக் கணக்கினைப் பாதுகாக்க

Post by Tamil on Mon Jun 06, 2016 8:59 pm

பேஸ்புக் கணக்கினைப் பாதுகாக்க
பேஸ்புக்
நீங்கள் வழக்கமாக ‘பேஸ்புக்’ அக்கவுண்ட் பயன்படுத்துபவரா? ஒரு நாள் அதனைப் பயன்படுத்தவில்லை என்றால், எதனையோ பறிகொடுத்தது போல் உள்ளதா? அப்படியானால், அதனைச் சரியாகப் பாதுகாத்து வைப்பது எவ்வளவு நல்லது? அதற்கான பாஸ்வேர்டை நினைவில் வைத்துக் கொள்வது மிக முக்கியமல்லவா?
ஆனால், பேஸ்புக், நீங்கள் உங்களின் பேஸ்புக் அக்கவுண்ட்டின் பாஸ்வேர்டை மறந்துவிட்டால், அதனை மீண்டும் பெற்றுக் கொள்ள உதவிடுகிறது. அதற்கு, உங்களுக்கு ஒரு மின் அஞ்சல் முகவரியும், மொபைல் தொலைபேசியும் தேவை. இந்த இரண்டும் பயன்பாட்டில் இருக்க வேண்டும். இயக்க நிலையில் இருந்தால் மட்டுமே, பாஸ்வேர்டினைத் திரும்பப் பெற முடியும். இதற்கான வழிகளைப் பார்ப்போம்.
[You must be registered and logged in to see this link.]
முதலில் உங்கள் பேஸ்புக் ஹோம் பேஜ் செல்லவும். பின்னர், மேலாக, வலதுபுறம் காட்டப்படும் சிறிய அம்புக்குறியில் கிளிக் செய்திடவும். கிடைக்கும் கீழ் விரி பட்டியலில் Settings என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். இனி கிடைக்கும் பக்கத்தில், மேலாக உள்ள General என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். பின்னர், General Account Settings என்ற பிரிவில், e-mail என்பதில் கிளிக் செய்து, அதில், தற்போது தாங்கள் பயன்படுத்தி வரும் மின் அஞ்சல் முகவரி இருக்கட்டும். இதனை மாற்ற வேண்டும் என எண்ணினால், Edit என்பதில் கிளிக் செய்திடவும். இதன் மூலம் பழைய மின் அஞ்சல் முகவரியை மாற்றலாம். அல்லது, புதியதாக ஒரு மின் அஞ்சல் முகவரியை இணைக்கலாம். இன்னொரு மின் அஞ்சல் முகவரி இருப்பது நல்லது. ஏனென்றால், உங்கள் பேஸ்புக் முகவரியை ஒருவர் திருடி பயன்படுத்தினால், இரண்டாவது அஞ்சல் முகவரி உதவிக்கு வரும்.
உங்கள் தற்போதைய மின் அஞ்சல் முகவரி காட்டப்படும். தொடர்ந்து “Add another email or mobile number” என்பதில் கிளிக் செய்திடவும். தொடர்ந்து, புதிய மின் அஞ்சல் முகவரியை அதில் உள்ளீடு செய்திடலாம். இதே போல, முதன்மை மின் அஞ்சல் முகவரி எது என்பதை அமைக்கலாம். இதில் ஏதேனும் ஒன்றை நீக்க வேண்டும் என எண்ணினால், அதனைத் தேர்ந்தெடுத்து, Remove என்பதில் கிளிக் செய்திட வேண்டும்.
அடுத்து உங்கள் போன் எண்ணையும் மாற்றலாம்; அல்லது புதுப்பிக்கலாம். இதற்கு Add another email or mobile number என்பதில் கிளிக் செய்திடவும். பின்னர், Add your phone number? என்பதில் கிளிக் செய்து, புதிய எண்ணைத் தரவும். உங்களுடைய பாஸ்வேர்ட், மின் அஞ்சல் முகவரியையும், போன் எண்ணையும் இணைத்து, ஒன்றைச் சார்ந்து ஒன்றாகப் பயன்படுத்தும் வகையில் தரப்படும்.
avatar
Tamil
வலை நடத்துனர்
வலை நடத்துனர்

Posts : 11794
Join date : 02/01/2010

View user profile http://www.usetamil.net

Back to top Go down

Back to top


 
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum